๑۩۞۩๑[A7]๑۩۞۩๑ (¯`•♥FoRum A7♥•´¯) ๑۩۞۩๑[A7]๑۩۞۩๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

๑۩۞۩๑[A7]๑۩۞۩๑ (¯`•♥FoRum A7♥•´¯) ๑۩۞۩๑[A7]๑۩۞۩๑

123 Đông Đăng

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

doc bá Giang ho

Go down 
Tác giảThông điệp
zzranmazz

doc bá Giang ho Empty
Bài gửiTiêu đề: doc bá Giang ho   doc bá Giang ho EmptyFri Jul 03, 2009 11:18 am

Mình đang chơi con Đàn server EU. Có chút kinh nghiệm chia sẻ với a e để khi game nay o vn ra thi ko phải cộng sai tùm lum...

Stat Point ( hay còn gọi là điểm tiềm năng) 3str/2vit (3 sức mạnh/ 2 máu). Cachs tăng này giống với cách tăng của thái đao nhung đã thấy qua video clip cua 1 pro đàn, PK hay Lv đều ngon lành. Nhưng từ lv 1-10 thi có thể tăng hết vô str để cày lv cho nhanh tu lv 10 trở lên thi cần tăng mau vi co chiến trường lv10-19, ko có máu vô đó tuy la nuker nhưng vẫn chít nhw thường.

Còn về skill thi lv 1-10 hoc skill multiple hit, 10-20 thì tăng điểm cho skill multi va có thể hoc thêm skill buff +10.25% atk dmg và +10.25% atk speed. Còn chiêu buff + 20% dodge và movespeed thì để lv 30-40 rồi học.

Lv20 thì dành ra 2 point để học chiêu chạy nhanh (Khinh Công) khi nào max chiêu Multi và 2 chiêu buf trên thi hãy tăng skill chạy này lên.
Lv30 thì hoc thêm skill buff tăng % Vital Strike (trí mạng) max cần 20 points +100% trí mạng nhưng mình thấy nó chỉ double dâmge thui àh còn % trí mạng thì có từ nhẫn. Co lẽ bên EU họ dịch nhầm....

Từ lv30-50 cố gắng hoc chiêu điểm huyệt và giải huyệt, chiêu điểm huyệt thì stun đối thủ khoảng vài s dư sứ để kill nó, còn chiêu giải huyệt thi co 2 tác dụng.
Thứ 1 có thể giải huyệt chon đồng đội đúng như tên gọi giải huyệt của nó.
Thứ 2 tăng khả năng tránh chiêu điểm huyệt của đối phương cần thiết phải hoc vì trươc tiên la rất có lợi cho bản thân con vào chiến trường thi chắc ko kịp giải huyệt cứu bạn đâu cho nó chết dii chạy lai điểm huyệt thằng đang đánh đồng đội mình là chắc ăn. Đục nước béo cò mà lị hehehehe ( thật là đê tiện nhưng khi vào chiến trường các bạn sẽ hiểu)

Còn từ lv40 trở lên thì điểm skill nhiều lắm tăng thoải mái đi nhưng nhó ưu tiên cho các skill 30 có từ trao đổi, mua bán hoặc đánh mobs và boss rớt ra.

Lv50+ thì nếu bạn là House Master (bang chủ) ( nhưng guild lv chỉ có 10ng nên gọi là nhóm trưởng thì đúng hơn hehe) thì chú ý tìm mấy cái sach skill buff cho pt vào chiến trường thì rất có lợi. Mấy bạn nào ko phải là bang chủ thì thích thì học ko thi vào đó kiếm pt xài ké.
L60+ thì sẽ có skill đánh 60 nhưng lúc lời khuyên chân thành là ko nên mua multi skill cua skill lv60 vì thứ nhất nó đánh chậm (cast chiêu chậm) tốn nhiều mân nhưng chỉ hon skill 30 đc vài % dmg thôi. Nếu may mắn lượm đc thì kiếm mấy em noobie ma gạ bán cho nó .
Vậy thôi sau này lv cao 9x thì skill point đã dư 1 đống ai thích hoc thêm gì thì học.

Còn các skill đặc biệt tăng dè, HP,... thì khi đó các bạn đã dư point để + vào nên ko cần lo lắng vì lên bãi luyện của lv 9x trở lên mới rớt mấy thứ đó. Mà 9x thì dư 1 đống point hehe....

Àh còn 1 vấn đề nhỏ nhoi khi luyện lv thi ngoài mấy món đồ ngon ra các bạn nên lụm rác về bán để kiếm thêm thu nhập phục vụ cho việc mua Rượu và Bia (HP và MP pill) hehe nhưng các bạn chú ý lụm rác thì chỉ nen lum nhẫn và dây chuyền thôi vì no chiếm diện tích ít chỉ có 1 ô nhưng giá cả thì ko thua mấy món 4 ô như giáp (áo), giày, bao tay,... bao nhiêu đâu nhung 4 ô nhẫn ỏ dc thì giá bèo cung gấp 3.5 lần 1 món rác 4 ô....

Chuyện cuối cùng mình muốn nhắc nhở các bạn là game này ko đánh ng cùng phái đc nên các bạn hãy nhiệt tinh giúp đỡ ng cùng phái và bán đồ thì nên thống nhất bán giá rẻ như thế thì môn phái mình ai cung mạnh. đánh cho tui kia te tua lun kakaka nhưng vấn đề này hơi khó vì thàng nào cũng tham tiền hết hichic nhưng vẫn hi vọng dân VN mình đoàn kết như lời Bác dạy
Chia rẽ là chết lẻ tẻ ( bùn lắm)
Đoàn kết là chết hết (cũng chết nhưng có bạn có bè đông vui hahah )

Cuối xì cùng chúc mọi người chơi vui với em nuker đàn yểu điệu hehe

Tái bút: có ai nhiệt tình vào guild FightClub của tui hông hehhehe

doc bá Giang ho
Trang 1 trong tổng số 1 trang